Hãy tham gia ngay vào diễn đàn để cùng nhau thảo luận về những bộ phim mới nhất của anh Lâm Hùng


Lâm Hùng OnlineLâm Hùng Online  Trang ChínhTrang Chính  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Sau hơn 1 năm kể từ ngày phát hành album Vol.6 Một Ngày Biết Trước, Lâm Hùng chính thức trở lại bằng album thứ 7 mang tên Tình Cứ Như Vậy Đi. Album bao gồm 12 ca khúc nhạc trẻ viết về những mối tình tan vỡ trong tình yêu. Album được các nhạc sỹ Tuấn Quang, Huỳnh Phong, Tuấn Lâm, Song Ngọc sáng tác riêng cho giọng ca của Lâm Hùng. Đặc biệt, ca khúc thứ 12 trong album này do chính anh sáng tác. Để đặt mua album vui lòng liên hệ 094 947 2077 gặp chị Tâm nhé mọi người.

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Không có bài viết mới 0lamnhuthungit15121988157on Fri Nov 07, 2014 11:20 pm
lamnhuthungit15121988 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 13nhacsihuynhtam571on Wed Jul 28, 2010 6:40 pm
nanikhanh111191 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 12kimcanhacsi_trinhthaikiet591on Wed Jul 28, 2010 5:18 pm
kimcanhacsi_trinhthaikiet Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
36nhacsihuynhtam2339on Mon Jul 26, 2010 6:11 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1lamhungh1325291on Mon Jul 26, 2010 6:08 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 13cnstttrung479on Sun Jul 25, 2010 5:15 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
27NgocLan9xxx1075on Sat Jul 24, 2010 5:53 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 9nhacsihuynhtam403on Sat Jul 24, 2010 5:50 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
32toiko_muontruongthanh1153on Fri Jul 23, 2010 5:41 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 10nhacsihuynhtam401on Wed Jul 21, 2010 5:32 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 19nhoX90656on Tue Jul 20, 2010 5:24 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 11aukhailong20466on Fri Jul 16, 2010 7:25 am
nanikhanh111191 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, 3, 4]
94loinguyencauchoanh2895on Fri Jul 16, 2010 7:22 am
nanikhanh111191 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 20Vic Lâm610on Thu Jul 15, 2010 6:03 pm
Vic Lâm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
49bexjnh391691on Thu Jul 15, 2010 3:57 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 10Cam Dj351on Wed Jul 14, 2010 12:59 pm
dexom.AMD Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 21linhtam712on Wed Jul 14, 2010 12:56 pm
dexom.AMD Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3Mr.Tommy287on Mon Jul 12, 2010 5:07 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 11Vic Lâm378on Wed Jul 07, 2010 5:20 am
Vic Lâm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
27nhacsihuynhtam785on Tue Jul 06, 2010 6:06 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 14nhacsihuynhtam495on Wed Jun 09, 2010 5:08 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Vic Lâm322on Fri May 28, 2010 11:17 am
nhacsihuynhtam Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 17damme_Hat_27/07583on Thu May 27, 2010 4:28 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 10nhacsihuynhtam406on Sun May 23, 2010 9:44 am
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 13changtraitayninh371on Sat May 22, 2010 12:10 pm
Singer.LâmHiếu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 11ngocbich257486on Sat May 22, 2010 12:07 pm
Singer.LâmHiếu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 17lamhungh1325550on Sat May 22, 2010 11:59 am
Singer.LâmHiếu Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1nhacsihuynhtam277on Mon May 10, 2010 4:28 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, 3]
50muoi_nam_tinh_cu1922on Tue Mar 30, 2010 8:17 pm
singer_akira Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 11nanikhanh1111911863on Tue Mar 23, 2010 12:43 pm
Mr.Tommy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1nhacsihuynhtam286on Sat Mar 20, 2010 4:42 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 7nhacsihuynhtam398on Wed Mar 17, 2010 8:51 pm
luatinhrucchay_1994 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0nhacsihuynhtam267on Wed Mar 17, 2010 7:48 pm
nhacsihuynhtam Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3nhacsihuynhtam687on Sat Mar 13, 2010 12:07 am
lamhungh1325 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 14lamhungh1325453on Fri Mar 12, 2010 11:55 pm
lamhungh1325 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2nhacsihuynhtam866on Thu Mar 11, 2010 5:06 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1nhacsihuynhtam843on Tue Mar 09, 2010 5:12 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2nhacsihuynhtam440on Tue Mar 09, 2010 5:10 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5nanikhanh111191414on Tue Mar 09, 2010 5:09 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1nhacsihuynhtam677on Tue Mar 09, 2010 5:05 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3nhacsihuynhtam363on Mon Mar 01, 2010 4:41 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 8nhacsihuynhtam437on Mon Mar 01, 2010 4:39 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0nhacsihuynhtam301on Fri Feb 26, 2010 7:17 pm
nhacsihuynhtam Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2nhacsihuynhtam307on Wed Feb 24, 2010 4:47 pm
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1nanikhanh111191283on Sun Feb 21, 2010 9:12 am
loinguyencauchoanh Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5Vic Lâm309on Fri Feb 12, 2010 7:23 pm
Vic Lâm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 22loinguyencauchoanh779on Mon Feb 08, 2010 5:47 pm
Vic Lâm Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3chaukietlong345on Tue Feb 02, 2010 7:45 pm
chaukietlong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chaukietlong327on Tue Feb 02, 2010 7:43 pm
chaukietlong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 21soimeo777on Fri Jan 22, 2010 9:09 pm
luatinhrucchay_1994 Xem bài viết sau cùng
 Chuyển đến trang : 1, 2  NextVề Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:loinguyencauchoanh
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý

Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs